TẤM PIN MẶT TRỜI JA SOLAR 555W (JAM72S30-555/MR)
Sản phẩm loại 1 (Grade A), thế hệ mới nhất Deep Blue 3.0 công suất lớn.
Công nghệ PERC giúp tăng hiệu suất tối đa cho tấm pin.
Công nghệ mới nhất 11BB: tăng hiệu suất, độ bền và giảm hiện tượng nứt cell pin.
Tăng độ bền cơ học cho tấm pin, tăng khả năng chịu tải cơ học, làm giảm hiện tượng nút, vỡ cell pin
Sản phẩm được chứng nhận bởi các tổ chứng uy tín hàng đầu của Đức, Mỹ và Nhật Bản.
Tấm pin năng lượng mặt trời Mono JA Solar 555W thích hợp cho các dự án farm lớn nhằm tiết kiệm khung giá đỡ cho nhà đầu tư.
* Chứng chỉ của Tấm pin năng lượng mặt trời JA Solar
– Sản phẩm đáp ứng tiêu chuẩn chất lượng về kỹ thuật của hệ thống TUV SUD (Đức)
– Sản phẩm được công nhận đảm bảo chất lượng cao theo tiêu chuẩn Châu Âu
Thông số kỹ thuật của Tấm pin năng lượng mặt trời JA Solar 555W (JAM72S30-555/MR)
Máy bơm hỏa tiễn 4 inch cánh nhựa VERATTI 4VR16/9-2.2 3HP
Nguồn tổ ong 48V - 30A có quạt